Author: 8***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Thấy cũng OK , chưa sử dụng nên k biết có ổn k?
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ

| Material | Carborundum |
| Pattern Type | Colorblock |
| Power Supply | None |
| Features | Portable |
| Color | Pink |
| Type | Cuticle Tools |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều cao | 2.5 cm |
| SKU | sb2211090095598289 |
Author: 8***7
Date:
Review: Thấy cũng OK , chưa sử dụng nên k biết có ổn k?
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: t***i
Date:
Review: đá mài gót chân ok nha. Không còn bị chai gót
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***a
Date:
Review: it's okkkkkkkkk ...
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***6
Date:
Review: Ok lắm nha nên mua ạ
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm