Author: l***y
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Lovely and soft and a nice size!
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ

| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Type | Face Puff |
| Color | Grey |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 20.7 cm |
| Chiều dài | 39.5 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb2305224484411004 |
Author: l***y
Date:
Review: Lovely and soft and a nice size!
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Author: l***6
Date:
Review: Very soft, cleans very well. Need to wash prior to use
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Author: k***i
Date:
Review: اخذت قبل لون وردي تجنن ناعمة جدا امسح فيها لما احط الماسكات والحين اخذت 3 يجو مع بعض تمام
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Author: l***z
Date:
Review: estan bonitas buen tamaño pero una venia descosida
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm