Author: j***x
Date:
Review: good products works well fits well
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1 cái

1 cái
| Material | ABS |
| Batteries Included | No |
| Target Use Body Part | Whole Body |
| Color | Multicolor |
| Function | Massage |
| Type | Massage Annular |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 6.5 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb260228212482830126966 |
Author: j***x
Date:
Review: good products works well fits well
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1 cái
Author: N***M
Date:
Review: حلوه ؟.؟.؟.؟.؟،؟،؟،؟،؟،
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1 cái
Author: j***f
Date:
Review: Love love love love love love love love love love love Love love love love love love love love love love love Love love love love love love love love love love love Love love love love love love love love love love love Love love love love love love love love love love love Love love love love love love love love love love love Love love love love love love love love love love love
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1 cái
Author: j***k
Date:
Review: נחמד לעיסוי פנים
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 1 cái
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm