Author: t***h
Date:
Review: Hộp gọn, dễ nhìn, bấm xịt thấy không bị kẹt nhưng lỗ rót nước hơi nhỏ
Màu sắc: màu xanh lá


Friends @friends50ml
Đầu chai ép
| Material | PET |
| Instructions | Sprinkle |
| Color | Mauve Purple |
| Volume | 30-100ml |
| Chiều dài | 10.3 cm |
| Chiều cao | 6 cm |
| Chiều rộng | 1.9 cm |
| SKU | sb2402220806904666 |
Author: t***h
Date:
Review: Hộp gọn, dễ nhìn, bấm xịt thấy không bị kẹt nhưng lỗ rót nước hơi nhỏ
Màu sắc: màu xanh lá
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: màu xanh lá
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm