
Refurbished Apple IPhone 14 Pro, 128GB, Fully Unlocked Grade C - Purple
SKU: sw260414024685156148891
Price and availability
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| RAM | 8G |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Lightning |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 14 Pro |
| Network | 5G |
| Screen Size | 6.1" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | iOS 16 |
| Screen Type | OLED |
| Rear Camera | 48MP |
| Version | US Version |
| Condition | Refurbished |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2532*1170 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 3274mAh |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| CPU Brand | Apple |
| SKU | sw260414024685156148891 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 8691488 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm