
Máy làm sạch và sấy cọ trang điểm điện, Máy rửa cọ trang điểm tự động bằng silicon, Máy làm sạch cọ nền
SKU: sb25022000684901316
Price and availability
136.000₫
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | White |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| Batteries Included | No |
| Batteries Required | 2pcs AAA |
| Chiều dài | 16 cm |
| Chiều rộng | 13 cm |
| Chiều cao | 12 cm |
| SKU | sb25022000684901316 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm