Author: a***1
Date:
Review: Sooo good 👍 definitely recommend it!!
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

Anh cắm
Một cỡ
| Material | PET |
| Color | White |
| Occasion | Gift |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Brush & Combs |
| Interface | Wire |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Required | No |
| Power Supply | Wall Plug |
| Điện áp | 110 V |
| Chiều cao | 4 cm |
| Chiều rộng | 3.5 cm |
| Chiều dài | 235 cm |
| SKU | sb260309155507489377098 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 2769258 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***1
Date:
Review: Sooo good 👍 definitely recommend it!!
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***i
Date:
Review: حرارته نوعا ما كويسة بس مش نفس مفعول الستريتنر رح يخلي الشعر في نفشة
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: C***l
Date:
Review: thanks just received my parcel I try for a while and it works well
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***9
Date:
Review: love this ❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm