Author: a***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 材料質感我很喜歡,亮度也夠,可能會再回購。
Màu sắc: trắng
trắng
H7
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | Car Charger |
| Features | Waterproof |
| Lamp Life | >50000Hrs |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | >100W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260228170363038617129 |
Author: a***2
Date:
Review: 材料質感我很喜歡,亮度也夠,可能會再回購。
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm