Author: h***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: C’est très jolie 🤩, je la recommande 👍👍❤️
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ

| Material | PS |
| Closure Type | No-closure |
| Shapepattern | Round |
| Style | Western |
| Color | Clear |
| Chiều cao | 8.5 cm |
| Chiều dài | 29.8 cm |
| Chiều rộng | 29 cm |
| SKU | sb2304109470730357 |
Author: h***e
Date:
Review: C’est très jolie 🤩, je la recommande 👍👍❤️
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: A***l
Date:
Review: حلوووه وتشيل
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: f***e
Date:
Review: جدا جمييييله بلاستيييك بس جدا فخمه ❤️❤️
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***h
Date:
Review: تجنن روعه وانصح فيها حجمها كبير واسعه
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm