Author: m***0
Date:
Review: sobrang ganda nitong wig n to kz hindi mabigat s ulo at manipis lng xia at maganda din ang kulay... Worth it nman... Salamat shein...
Màu sắc: Màu nâu highlight
20 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 160 g |
| Chiều dài | 50 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2410190223789813 |
Author: m***0
Date:
Review: sobrang ganda nitong wig n to kz hindi mabigat s ulo at manipis lng xia at maganda din ang kulay... Worth it nman... Salamat shein...
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: k***o
Date:
Review: Value for money: yes Easy to wear: yes yes Comfortable to wear: yes I really love it
Màu sắc: Làm nổi bật tóc vàng
Author: k***n
Date:
Review: The color seems very yellowish. I don't like it
Màu sắc: Làm nổi bật tóc vàng
Author: a***6
Date:
Review: これは買って正解!髪もサラサラで形も綺麗だし、インナーカラーも入ってて、めっちゃいい感じ。
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm