Author: l***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: They are super bright and easy to install love how they help at night
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
trắng
Một cỡ
| Material | ABS |
| Mounting Type | Flush Mount |
| Color Temperature | 6000K |
| Light Source | LED Lights |
| Features | Portable |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | 2pcs |
| Batteries Included | No |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 18W |
| Lumens | 5000~6000LM |
| SKU | sq260120182244742189887 |
Author: l***1
Date:
Review: They are super bright and easy to install love how they help at night
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***1
Date:
Review: جميلة جدآ ونفس المقاس المطلوب
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***7
Date:
Review: 不錯喔喔喔喔喔喔喔喔喔喔喔喔
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm