Author: H***G
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: nice wig, soft and long
Màu sắc: Nhiều màu

1PC
26 inch
| Material | Matte Silk |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Water Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 230 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb25082464542666590 |
Author: H***G
Date:
Review: nice wig, soft and long
Màu sắc: Nhiều màu
Author: f***b
Date:
Review: Draculaura vibes!!! Love it 🩷🖤
Màu sắc: Hai tông màu
Author: e***a
Date:
Review: 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: trái cam
Author: a***i
Date:
Review: Pretty green long hair wig
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm