Author: y***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ちょっと安っぽいけどまぁよし
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu trắng sữa
Màu trắng sữa
| Material | PET |
| Closure Type | Flip Top |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Round |
| Style | Simple |
| Features | Visual |
| Way of Placement | Desktop |
| Storage Form | Storage Box |
| Surface Finishing Type | Polished |
| Color | Multicolor |
| Type | Cosmetics Storage |
| Chiều cao | 27 cm |
| Chiều dài | 26 cm |
| Chiều rộng | 18 cm |
| SKU | sb260415154503964653687 |
Author: y***0
Date:
Review: ちょっと安っぽいけどまぁよし
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu trắng sữa
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm