Author: S***f
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Me gustó mucho, es muy larga. ❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Cam bẩn

48inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Dirty Orange |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Extra Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 520 g |
| Chiều dài | 120 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2405173391311219 |
Author: S***f
Date:
Review: Me gustó mucho, es muy larga. ❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Cam bẩn
Author: s***a
Date:
Review: وايد وايد حلو وايد وايد حلو وايد وايد حلو وايد وايد حلو وايد وايد حلو وايد وايد حلو وايد وايد حلو وايد وايد حلو وايد وايد حلو
Màu sắc: Cam bẩn
Author: a***e
Date:
Review: super love it and i like the color and the bangs. pics not related…..
Màu sắc: Cam bẩn
Author: d***8
Date:
Review: Ang ganda nya❤️ ilove it! 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍♥️♥️♥️♥️🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰😍😍😍😍😍😍😍😊
Màu sắc: Cam bẩn
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm