
Combs
SKU: sb25092419113193364
Price and availability
407.000₫
Kích thước
Một cỡ
Đặc điểm kỹ thuật chung
1PC
Hướng dẫn kích thước
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

Một cỡ
1PC
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Square |
| Hair Type | Normal |
| Color | Multicolor |
| Type | Detangling Hair Brush |
| Benefits | Cruelty-Free |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều cao | 10 cm |
| SKU | sb25092419113193364 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm