
Cables
SKU: sw251223134734184218720
Price and availability
322.000₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Length | 1m |
| Features | Fast Charging |
| Color | As Pic |
| Type | Phone Cables |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Compatible Devices | Cellphone |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 2A |
| Power | 12W |
| SKU | sw251223134734184218720 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm