
CPUs
SKU: se251231103770112206207
Price and availability
1.113.000₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | ABS |
| Batteries Included | No |
| Cache | None |
| CPU Processor Speed Range | 1 to 1.59 GHz |
| Color | Navy Blue |
| Condition | New |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Other |
| CPU Family | Other |
| CPU Generation | Other |
| Integrated GPU | No |
| Manufacturing Tech | 5nm |
| Memory Supports | DDR5 |
| Thermal Design Power | 50W and Under |
| Cores | Other |
| Threads | 2-Thread |
| CPU Socket Type | Other |
| CPU Frequency Range | 1 to 1.59 GHz |
| SKU | se251231103770112206207 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm