Author: p***6
Date:
Review: loved these, will order again thank you.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Hip Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| Batteries Required | 2pcs AAA |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 25.9 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2310181282568518 |
Brand Name: AXH.
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/AXH.-sc-0145984865.html
Quality: 889456 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: p***6
Date:
Review: loved these, will order again thank you.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***7
Date:
Review: 目前都可以。謝謝平台謝謝店家
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: J***z
Date:
Review: Buen pedido de acuerdo al precio me encantó
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: J***.
Date:
Review: اخذتها لماما و الصراحه حلوه
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm