Author: x***1
Date:
Review: Easy to blend and colour also very natural
Màu sắc: Golden Sun
Kích thước: Một cỡ







| Color | Warm Honey |
| Finish | Matte |
| Texture | Cream |
| Type | Contour Cream |
| Chiều cao | 8 cm |
| Chiều dài | 3.5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 6 g |
| Chiều rộng | 3.5 cm |
| SKU | sb25082863470377370 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 1262999 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: x***1
Date:
Review: Easy to blend and colour also very natural
Màu sắc: Golden Sun
Kích thước: Một cỡ
Author: j***2
Date:
Review: These are pretty nice for the price. Do feel pretty creamy and melts to the touch. Both the shades: stone and clay are true cool toned contours. Will be repurchasing clay specifically for clients as an MUA.
Màu sắc: Stone
Kích thước: Một cỡ
Author: j***2
Date:
Review: Honestly these are so fantastic. Very long wearing and incredibly pigmented.I use them on clients as an MUA. Better than high end pot liners I’ve tried such as the Stila smudge pot.
Màu sắc: Clay
Kích thước: Một cỡ
Author: w***1
Date:
Review: Blends beautiful. Very pigmented
Màu sắc: Warm Honey
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm