Author: U***5
Date:
Review: good quality , and awesome product.
Màu sắc: Vanilla Frost
Kích thước: Một cỡ








| Color | Vanilla Frost |
| Finish | Radiant |
| Texture | Bouncy |
| Type | Stick Highlighter |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| Chiều dài | 8 cm |
| Trọng lượng tịnh | 6 g |
| Chiều rộng | 3.5 cm |
| SKU | sb25082894304491789 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 4962674 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: U***5
Date:
Review: good quality , and awesome product.
Màu sắc: Vanilla Frost
Kích thước: Một cỡ
Author: a***a
Date:
Review: I recommend this highlighter for a more natural makeup look <3 It goes on very smoothly!
Màu sắc: Vanilla Frost
Kích thước: Một cỡ
Author: E***J
Date:
Review: Lovely highlighting stick - these are new for me but the texture seems so soft compared to the old version
Màu sắc: Pink Satin
Kích thước: Một cỡ
Author: w***1
Date:
Review: This is so pigmented! Go's on supper creamy and buttery
Màu sắc: Rose Rush
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm