Author: d***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Y nhu mô tả, có dây tăng đơ cho vừa kích cỡ đầu
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
16 inch
| Material | Matte Silk |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Chocolate Brown |
| Type | Hair Braids |
| Curl | Braiding |
| Crowd | Women |
| Theme | Daily |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | Do not Perm or Dye |
| Trọng lượng tịnh | 60 g |
| Chiều dài | 42 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| SKU | sb2211261516245424 |
Author: d***m
Date:
Review: Y nhu mô tả, có dây tăng đơ cho vừa kích cỡ đầu
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
Author: t***c
Date:
Review: rất hài lòng nên mua nhé rất đẹp tóc mềm có dây thâu ra vô theo vòng đầu rất xuất sắc
Màu sắc: màu đen
Author: k***7
Date:
Review: Rất đẹp giao đúng màu
Màu sắc: Cà phê nâu
Author: e***1
Date:
Review: it's very pretty, but my hair is purple and silver, so I'll dye it a bit.
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm