Author: n***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Cọ mềm , cầm chắc tay . Cứng cáp lắm ạ
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ

| Material | Iron |
| Color | Black |
| Type | Hair Rollers |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 0.14 cm |
| Chiều dài | 5.5 cm |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| SKU | sb2111101231129151 |
Author: n***9
Date:
Review: Cọ mềm , cầm chắc tay . Cứng cáp lắm ạ
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***y
Date:
Review: Cặp chắc chắn
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: t***r
Date:
Review: Mua sale rẻ quá. Rất hài lòng
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: s***2
Date:
Review: Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm