Author: k***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Value for money: đáng mua Easy to wear: để thao tác Comfortable to wear: thoải mái khi đội
Màu sắc: màu đen
![[Mũ lưỡi trai da lộn màu xanh có thể điều chỉnh + Tóc giả dài gợn sóng xoăn] Tóc giả dài 26 inch, chịu nhiệt, gợn sóng xoăn, phù hợp cho người mới bắt đầu, vẻ ngoài tự nhiên, có thể sử dụng hàng ngày. (Màu tóc: Đen tự nhiên, Nâu nhạt) - Light Brown - Xem 1](https://img.ltwebstatic.com/images3_spmp/2024/05/24/dc/1716525111f021a6b2c7dda1a8053f952be7402b82_thumbnail_900x.webp)
26 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Light Brown |
| Type | Wigs With Hat |
| Cap Type | Other |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Small to Medium Curls |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 56 cm |
| SKU | sb2405243020296176 |
Author: k***3
Date:
Review: Value for money: đáng mua Easy to wear: để thao tác Comfortable to wear: thoải mái khi đội
Màu sắc: màu đen
Author: j***e
Date:
Review: la presentation o mon Dieu! jolie, jolie.
Màu sắc: Light Brown
Author: m***s
Date:
Review: Um excited to wear this 🥰❤️
Màu sắc: Light Brown
Author: v***e
Date:
Review: Très bien comme sur les photos j’adore
Màu sắc: Light Brown
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm