
Blackview Tablets PC
SKU: se260210164977022931079
Price and availability
5.398.000₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | ABS |
| Batteries Included | Yes |
| Display Type | LCD |
| Features | Media Card Reader |
| Screen Resolution | 1340 x 800 |
| Condition | New |
| Color | Black |
| Screen Size | 8.6" |
| Operating System | Android 15 |
| CPU Brand | Unisoc |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 7.1"-8.9" |
| Wireless Communication Technology | 4G |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Network | 4G |
| SKU | se260210164977022931079 |
Brand Name: Blackview
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Blackview-sc-0141873905.html
Quality: 6485863 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm