
Tóc giả dệt tổng hợp Tóc giả Mái
SKU: sb2309145993662663
Price and availability
239.000₫
Chiều dài tóc giả
16 inch
Hướng dẫn kích thước
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

16 inch
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Piano Color |
| Type | Bangs Wig |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 157 g |
| Chiều dài | 40 cm |
| Đầu | 58.5 cm |
| SKU | sb2309145993662663 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm