Author: c***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Es hermosaaa Hairstyle stylishness: igual a la imagen
Màu sắc: Đánh dấu màu đỏ

26 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink Highlight |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 260 g |
| Chiều dài | 67 cm |
| Đầu | 52-58 cm |
| SKU | sb260316161259016821165 |
Author: c***8
Date:
Review: Es hermosaaa Hairstyle stylishness: igual a la imagen
Màu sắc: Đánh dấu màu đỏ
Author: k***o
Date:
Review: Esta muy bonita, de buena calidad y esta hermosa la volvería a comprar de nuevo.Esta muy bonita, de buena calidad y esta hermosa la volvería a comprar de nuevo
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm