Author: U***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: it is so unbelievably cute, I will order again.
Màu sắc: Hồng


5ml
Đầu chai ép
| Material | PP |
| Instructions | Press |
| Scope | Liquid |
| Color | Pink |
| Volume | 5ml |
| Type | Perfume Bottle |
| Chiều dài | 1.6 cm |
| Chiều cao | 1.6 cm |
| Chiều rộng | 8.2 cm |
| SKU | sb25091066464419194 |
Author: U***1
Date:
Review: it is so unbelievably cute, I will order again.
Màu sắc: Hồng
Author: h***2
Date:
Review: dễ thương nhỏ gọn
Màu sắc: Hồng
Author: h***a
Date:
Review: It looks cute and good for its price
Màu sắc: Hồng
Author: c***1
Date:
Review: Love it, will definitely buy again!
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm