Author: T***o
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Siêu đáng yêu
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Pattern Type | Cartoon |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink |
| Type | Air Cushion Comb |
| Chiều dài | 24.5 cm |
| Chiều rộng | 9 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2305119348619665 |
Author: T***o
Date:
Review: Siêu đáng yêu
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***i
Date:
Review: Came just like the picture very nice material good quality big size very simple to use and cute love it would recommend!!
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***6
Date:
Review: Perfect ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🥹🥹🥹🥹❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***e
Date:
Review: My daughter likes it very much🥰🥰
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm