Author: s***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: كتير حلوة وبتجي في بكيت مغلف وهي بلاستك
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Pattern Type | Plain |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 24.5 cm |
| Chiều rộng | 7.5 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb2203033700709111 |
Author: s***m
Date:
Review: كتير حلوة وبتجي في بكيت مغلف وهي بلاستك
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: z***2
Date:
Review: wowwww veryyyyyy niceeeeeeeeeeeee
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***b
Date:
Review: I love this hair brush and I feel like it’s a must have in any girls bathroom
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: p***l
Date:
Review: حلوين
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm