Author: f***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: تهبل _______________
Màu sắc: màu nâu

20 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 235 g |
| Chiều dài | 50 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2406069622142817 |
Author: f***a
Date:
Review: تهبل _______________
Màu sắc: màu nâu
Author: j***2
Date:
Review: It is incredible definitely a must try 💯🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰😢💯💯💯💯💯😱🥰
Màu sắc: màu nâu
Author: m***1
Date:
Review: وايدددد حلووووو
Màu sắc: màu nâu
Author: m***i
Date:
Review: まだ使ってませんが楽しみ
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm