
Apple IPhone 15 Pro A2848 256GB White Unlocked Very Good Condition
SKU: sw251101370836275335
Price and availability
13.629.600₫
ROM
256G
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

256G
| Color | White |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 15 Pro |
| Screen Size | 6.1" |
| Rear Camera | 48MP |
| Condition | Used - Very Good |
| Cell Phone Carrier | Unlocked |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Phone Battery Capacity | 3274mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Apple |
| SKU | sw251101370836275335 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 1291780 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm