
Apple IPhone 15 (128 GB) US Version - Excellent (Refurbished)
SKU: sw260228145108332469774
Price and availability
13.237.300₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Color | Pink |
| RAM | 6G |
| Interface | Type C |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 15 |
| Screen Size | 6.1" |
| Rear Camera | 48MP |
| Front Camera | 12MP |
| Version | Chinese Version |
| Condition | Refurbished |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Phone Battery Capacity | 3349mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Apple |
| SKU | sw260228145108332469774 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 4229482 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm