
Apple IPhone 13 128GB Black
SKU: sw251025773707355517
Price and availability
8.568.800₫
Cắm (Điện áp)
Phích cắm loại F của EU (220-240V)
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

Phích cắm loại F của EU (220-240V)
| Color | Black |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 13 |
| Screen Size | 6.1" |
| Rear Camera | 12MP |
| Condition | Refurbished |
| Cellular Phone Refresh Rate | 120Hz |
| Phone Battery Capacity | 3274mAh |
| Power Supply | Wall Plug |
| CPU Brand | Apple |
| SKU | sw251025773707355517 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 5018146 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm