Author: p***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Lược ko quá to cũng ko nhỏ quá nhaaa rất oke nên muaa nha mn

| Material | ABS |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | White |
| Type | Air Cushion Comb |
| Chiều dài | 19 cm |
| Chiều rộng | 8.3 cm |
| Chiều cao | 4.5 cm |
| SKU | sbhair03190702421 |
Author: p***1
Date:
Review: Lược ko quá to cũng ko nhỏ quá nhaaa rất oke nên muaa nha mn
Author: E***m
Date:
Review: My baby boy loves it! He said it doesn’t hurt at all and I think it makes his hair look so nice. *If my review is helpful let me know👍🏼*
Author: j***y
Date:
Review: This brush works so well and i am 4c!!! It detangles wet and dry
Author: c***1
Date:
Review: حبيته م يعور الشعر.
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm