Author: s***h
Date:
Review: yes i like it a lot it’s very nice and stylish and makes me look like dontella versace
Màu sắc: Hồng


M
| Material | ABS |
| Color | Pink |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Halloween |
| Season | Winter |
| Style | Y2K |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Almond |
| Type | Handmade Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Christmas |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb251127673014696434 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 1743732 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***h
Date:
Review: yes i like it a lot it’s very nice and stylish and makes me look like dontella versace
Màu sắc: Hồng
Author: k***6
Date:
Review: 可愛すぎです(∩ω∩〃)
Màu sắc: Hồng
Author: S***a
Date:
Review: حلوووووه و جودتها ممتاز بس مع الاسف وصلتني فيها صليب ايش كبره بس شلته والامور تمام
Màu sắc: Hồng
Author: m***2
Date:
Review: 可愛い〜今までSHEINで買ったネイルチップの中で1番 観光+コンサートで約4日間結構雑に扱ったけどパーツ1個も取れなかったし可愛すぎるし絶対買った方がいい 爪の幅広めの人はM→Lにサイズアップした方がいいです
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm