
Almond Delicious Hands In Various Sizes
SKU: sb25073100933481830
Price and availability
850.100₫
Kích thước
2,6oz
Hướng dẫn kích thước
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

2,6oz
| Color | Clear |
| Type | Hand Cream |
| Benefits | Cruelty-Free |
| Scent | Unscented |
| Chiều cao | 13 cm |
| Chiều rộng | 14 cm |
| Chiều dài | 15 cm |
| SKU | sb25073100933481830 |
Brand Name: L'Occitane
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/L-Occitane-sc-014248073.html
Quality: 5866908 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm