Author: m***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: good nice good nice good nice good nice good nice good nice
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | Black |
| Type | Abdominal Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2410160485561357 |
Brand Name: AXH.
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/AXH.-sc-0145984865.html
Quality: 8766861 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***a
Date:
Review: good nice good nice good nice good nice good nice good nice
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: r***6
Date:
Review: 真ん中の丸い機械?がないまま送られてました届いた袋を初めて開けるのに包みが剥がされて機会がありませんでした💦
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm