Author: m***3
Date:
Review: Loved it
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Hip Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| Batteries Required | 2pcs AAA |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 26 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2311090598076975 |
Brand Name: AXH
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/AXH-sc-0145821526.html
Quality: 5005814 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***3
Date:
Review: Loved it
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: O***a
Date:
Review: The settings are hard to use but definitely felt it once it worked
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: j***n
Date:
Review: haven't tried it yet but expected to be decent
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: r***3
Date:
Review: لم اجرب
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm