Author: o***i
Date:
Review: Thank you shein it’s so nice and beautiful
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Trắng

Trắng
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Type | Face Pillow Cradle |
| Color | Multicolor |
| Chiều dài | 60 cm |
| Chiều rộng | 180 cm |
| Chiều cao | 5 cm |
| SKU | sb2501045364070669 |
Brand Name: AXH
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/AXH-sc-0145821526.html
Quality: 8980085 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: o***i
Date:
Review: Thank you shein it’s so nice and beautiful
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Trắng
Author: n***7
Date:
Review: Amazing exactly like photo
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Trắng
Author: a***i
Date:
Review: حلوه وأفضل من ما توقعتها سماكة رائعه جدا وحشوه ممتازه جدا ومناسبه لشعرها
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Trắng
Author: a***1
Date:
Review: Very satisfied
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm