Author: h***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: it's easy to use and works pretty well
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Silicone |
| Ideal for | Men |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Blue |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Perm And Dye Tools |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều rộng | 20.5 cm |
| Chiều dài | 31 cm |
| SKU | sb2210081112281113 |
Author: h***5
Date:
Review: it's easy to use and works pretty well
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***t
Date:
Review: Easy to use. It covers well and you can pull thin strings of hair
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***2
Date:
Review: كثير اشيمرتب ولطيف اعجبني وبشكل لطيف
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: a***4
Date:
Review: Nice product and helpful for coloring hair
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm