Author: s***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu

Từ
Màu đỏ - 512GB
Màu đỏ - 256GB
Màu trắng - 128GB
Màu đen - 256GB
Màu xanh lá cây - 128GB
Màu đỏ - 128GB
Màu trắng - 256GB
Màu xanh lá cây - 256GB
Màu đen - 128GB
Màu trắng - 512GB
Xanh lá cây - 512GB
Màu xanh dương - 128GB
Màu xanh dương - 512GB
Màu xanh dương - 256GB
Màu hồng - 128GB
Màu hồng - 512GB
Màu hồng - 256GB
Màu đen - 512GB
| Batteries Included | Yes |
| Color | Multicolor |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Lightning |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 13 |
| Network | 5G |
| Screen Size | 6.1" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | iOS 16 |
| Screen Type | Super Retina XDR OLED |
| Rear Camera | 12MP |
| Positioning | Positioning |
| Front Camera | 12MP |
| Version | Chinese Version |
| Condition | Used - Good |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2532*1170 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 3274mAh |
| Battery Type | UN 3481 |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Apple |
| CPU Model | A15 |
| SKU | sw260413172038027466076 |
Author: s***0
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***0
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm