Author: s***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Love love love kids love dinosaurs 🦕
Màu sắc: Nhiều màu

5Pcs
| Material | Paper |
| Pattern Type | Animal |
| Style | Goth |
| Type | Sticker |
| Color | Multicolor |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều rộng | 6.8 cm |
| SKU | sb2403172640363895 |
Author: s***4
Date:
Review: Love love love kids love dinosaurs 🦕
Màu sắc: Nhiều màu
Author: @***s
Date:
Review: Cute dinosaur sticker tattoos.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: U***1
Date:
Review: it is so unbelievably cute, I will order again.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: r***i
Date:
Review: کلش حلوين حبيتهم لهدايا عيد ميلاد
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm