Author: L***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hàng đẹp, ưng ý
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Lava |
| Function | Makeup Removal |
| Type | Oil-absorbing roller |
| Color | Pink |
| Chiều rộng | 3 cm |
| Chiều dài | 7.6 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2302168496677188 |
Author: L***h
Date:
Review: Hàng đẹp, ưng ý
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: e***1
Date:
Review: it's cute. the color turn darker after use, and the color didn't return brighter. easy to roll.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: p***7
Date:
Review: tốt nha. nhỏ gọn
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***n
Date:
Review: Soooo amazinggg i love everything !!!
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm