Author: h***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Nice quality. Color is same as picture. Size is good Material is good
Màu sắc: Màu nâu Mocha

32 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | White Highlight |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Extra Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Water Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 310 g |
| Chiều dài | 81 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb251229150558520353312 |
Author: h***0
Date:
Review: Nice quality. Color is same as picture. Size is good Material is good
Màu sắc: Màu nâu Mocha
Author: m***h
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Rượu sâm banh
Author: f***s
Date:
Review: Love it
Màu sắc: Vàng lanh
Author: s***l
Date:
Review: אבאלה ואמאלהההה איזו פאה מושלמת איכותית רכה ונעימה!!
Màu sắc: Rượu sâm banh
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm