Author: d***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: kẹp gọn nhẹ , màu sắc đẹp dễ kẹp
Màu sắc: Màu xanh Ô liu
Kích thước: Một cỡ




| Material | PE |
| Ideal for | Women |
| Hair Type | Normal |
| Color | Dark Green |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 1.9 cm |
| Chiều rộng | 1.9 cm |
| Chiều dài | 7.7 cm |
| SKU | sb2209270390691709 |
Author: d***7
Date:
Review: kẹp gọn nhẹ , màu sắc đẹp dễ kẹp
Màu sắc: Màu xanh Ô liu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***8
Date:
Review: Mua để kẹp tóc cho mẹ nhưng hơi nhỏ nên hợp dùng cho con hơn. Chất và màu đều OK nhé
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ
Author: t***3
Date:
Review: Kẹp chắc chắn
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: t***h
Date:
Review: Kẹp ok
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm