Author: p***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: sản phẩm giống như mô tả... tuyệt vời...
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | Non-woven Fabric |
| Composition | 100% Polyester |
| Pattern Type | Colorblock |
| Power Supply | None |
| Color | Multicolor |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 11 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| SKU | sb2306073377338244 |
Author: p***3
Date:
Review: sản phẩm giống như mô tả... tuyệt vời...
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: p***3
Date:
Review: xịn xồ
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: O***y
Date:
Review: very happy with this item
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***9
Date:
Review: my friend who bought this is very satified for this finger protector easy to use and he can play for his mobile game good
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm