Author: s***1
Date:
Review: wonderfuk
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Benefits | Firming Skin |
| Color | Multicolor |
| Type | Photon Skin Rejuvenation Instrument |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Charger Certification | CE |
| Chiều dài | 13 cm |
| Chiều rộng | 6 cm |
| Chiều cao | 2.7 cm |
| SKU | sb251208404400721725 |
Author: s***1
Date:
Review: wonderfuk
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: h***e
Date:
Review: Niice machine, but waiting for the result
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: i***b
Date:
Review: haven't used yet but looks good
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: k***r
Date:
Review: loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn loveeeee sheinnnnnnn loveeee sheinnnnnn
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm