Author: j***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Amei, perfeitas, muito linfos
Màu sắc: Nhiều màu

SU-38 hồng + trắng + đỏ + đen
| Material | PET |
| Pattern Type | Christmas |
| Style | Simple |
| Festivals | Other |
| Color | Multicolor |
| Type | Pattern Stickers |
| Chiều cao | 0.3 cm |
| Chiều dài | 9.5 cm |
| Chiều rộng | 6.5 cm |
| SKU | sb260401174830180347436 |
Author: j***6
Date:
Review: Amei, perfeitas, muito linfos
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm