Author: a***n
Date:
Review: Love these so much for my hair and my fav colour
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Square |
| Features | Flexible |
| Ideal for | Men |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Grey |
| Type | Wide Tooth Comb |
| Specification | Sets |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 8.4 cm |
| Chiều cao | 3.4 cm |
| SKU | sb2109149233619101 |
Brand Name: WANMEI
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/WANMEI-sc-0142053787.html
Quality: 6410065 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***n
Date:
Review: Love these so much for my hair and my fav colour
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ
Author: y***a
Date:
Review: شي ان مميز وبضاعه رائعه وتوصيل سريع شكرا شي ان
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: 9***r
Date:
Review: so cute! definitely get
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ
Author: m***9
Date:
Review: حلوووووووووووووووووو
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm