
Mới
Miếng dán đá acrylic 3mm, đá tròn nhiều màu sắc để trang trí mặt, phụ kiện tóc tự làm.
SKU: sb260506175995445093942
Price and availability
17.500₫
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | ABS |
| Shapepattern | Other |
| Style | Y2K |
| Occasion | Wedding |
| Festivals | Christmas |
| Color | White |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều dài | 26 cm |
| SKU | sb260506175995445093942 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm